A ranar 10 ga Disamba, an gudanar da sabon taron ƙaddamar da kayan aikin Juxiang Machinery a Hefei, lardin Anhui. Fiye da mutane 100 da suka hada da shugabannin direbobi, abokan aikin OEM, masu ba da sabis, masu kaya da manyan kwastomomi daga yankin Anhui duk sun hallara, kuma taron ya kasance ba a taɓa yin irinsa ba. An yi sanyi da iska a waje a Hefei a watan Disamba, amma yanayin wurin ya kasance dumi kuma mutane suna cikin farin ciki.
Babban Manajan Juxiang Qu ne ya sanar da kansa Juxiang S700 tuki guduma a kan shafin, wanda ya tada mai karfi daga masu sauraro. Kowa ya yarda cewa S700 tuki guduma haɓaka ne na juyin juya hali idan aka kwatanta da tukin tuƙi a kasuwa dangane da ƙirar bayyanar, tsarin ciki da tunanin fasaha, wanda ke da daɗi. Shugabannin direbobin tulin tulin da wakilai daga babban masana'antar tono da ke wurin sun yi marmarin gwadawa.
Ana ɗaukar shekaru goma kafin a kaifin takobi. Injin Juxiang ya dogara da fiye da shekaru goma na tarin fasahar kera kayan aiki da kuma shekara guda na saka hannun jari na R&D don ƙaddamar da guduma ta S700. Ƙaddamar da sababbin samfurori yana ba da damar Juxiang Machinery don cimma cikakkiyar canji daga "ƙira" zuwa "masana'antu na fasaha".
S700 piling guduma ne m sublimation na "4S" (super kwanciyar hankali, super tasiri karfi, super tsada-tasiri, super dogon dorewa). S700 piling hammer yana ɗaukar ƙirar mota biyu, wanda ke tabbatar da ƙarfi da ƙarfi ko da a ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki na musamman. Mitar girgiza yana da girma kamar 2900rpm, ƙarfin motsa jiki shine 80t, kuma babban mitar yana da ƙarfi. Sabuwar guduma na iya tuka tulin karafa har tsawon kimanin mita 22, tare da tabbatar da cewa zai iya gudanar da ayyukan injiniya iri-iri. S700 piling guduma dace da 50-70 ton ton daga Sany, Hitachi, Liugong, Xugong da sauran excavator brands, da guduma matching ne musamman high.
S700 piling guduma wani sabon ƙarni ne na hammata masu juzu'i huɗu daga Injin Juxiang. Idan aka kwatanta da hammata masu ɗimbin ɗabi'a huɗu na mafi yawan masu fafatawa a kasuwa, hammatar ta S700 ta fi dacewa, ta fi tsayi kuma mai dorewa. Shine babban haɓakar fasaha na samfuran guduma na cikin gida.
Taron ƙaddamar da Hefei na sabon injin ɗin Juxiang na tara guduma ya sami tallafi mai yawa da sa hannu daga masu aiki a masana'antar tuƙi a Anhui. Asalin girman taro na mutane 60 an fadada shi cikin sauri zuwa fiye da mutane 110 saboda rajistar kowa da kowa. Taron manema labarai dandamali ne. Ma'aikatan tuƙi a cikin Anhui suna da zurfin musanya da sadarwa a kan dandalin da Juxiang ya gina, wanda ya zama "Gala Festival na bazara" don masana'antar tuki a Anhui. Taron manema labarai ya kuma sami tallafi daga manyan masana'antun injiniyoyi a Anhui. Ƙarfin tallafi. Yawancin wakilan babban masana'antar injiniya sun bayyana amincewarsu da sabbin fasahohi da kuma amfani da hammatar tukin Juxiang.
A wannan taron, Injin Juxiang ya kuma nuna samfurin S650 na musamman na S650 akan rukunin yanar gizon. Shuwagabannin direbobin tulin motocin da manyan injiniyoyin masana'antar da suka halarci taron sun fito domin lura da kuma sadarwa. Wakilan kasuwancin Juxiang Machinery sun yi mu'amala mai zurfi tare da baƙi kan haɓaka haɓaka, ƙwarewa da fasaha na masana'antar guduma. Akwai ƙorafi mara iyaka na baƙi a kusa da baje kolin a wannan rana, suna nuna amincewarsu da yabo ga jerin hammata na Juxiang S tare da barin bayanan tuntuɓar juna.
Sabuwar ƙarni S jerin tukin guduma ana amfani da su a cikin larduna 32 (yankuna masu cin gashin kansu, gundumomi, da sauransu) waɗanda suka haɗa da Fujian, Jiangxi, Hunan, Hubei, Shanxi, Shaanxi, Henan, Heilongjiang, Shandong, Xinjiang, da Hainan, da ƙasa baki ɗaya fiye da Larduna da biranen 100 da ƙasashe da yankuna sama da 10 na duniya, kusan rukunin 400 na yanayin aiki, kuma an tabbatar da raka'a 1,000+ na jerin duka, suna cin nasara mafi inganci, riba mafi girma, da ƙarin kasuwanci ga abokan ciniki. Injin Juxiang yana ƙoƙari ya sami tasiri a duk faɗin ƙasar nan gaba kuma ya zama samfurin wakilci na ingantattun hamada tuƙi na cikin gida.
Tun lokacin da aka kafa shi, Juxiang Machinery ya himmatu don samun nasara mafi girma, riba mai girma, da ƙarin kasuwanci ga abokan cinikinta. Juxiang Machinery yana manne da falsafar kasuwanci na "abokin ciniki-tsakiyar, taɓa abokan ciniki tare da zuciya, inganci a matsayin ainihin, da ƙoƙarin samun inganci da zuciya ɗaya" kuma ya himmatu wajen gina alamar "jagora" na hammata na duniya. Juxiang tuki guduma yana jagorantar yanayin fasahar tuki mai tuƙi a cikin Sin kuma yana jagorantar masana'antu masu fasaha!
Lokacin aikawa: Dec-12-2023